Market: Mabilis Offshore

Ang Market: Mabilis offshore Serbisyo


Pandaigdigang malayo sa pampang Market SERBISYO

Ferry London

Pangkalahatang-ideya

Offshore pagkuha ng langis ginagawang halos isang-kapat ng buong mundo na produksyon ng petrolyo, na may higit sa 20,000 platform ng lahat ng mga laki at disenyo, karamihan ay matatagpuan sa limang pangunahing mga lugar: ng Gulf of Mexico, ang Persian Gulf, West Africa, ang North Sea at sa mga pangunahing bagong tuklas off Brazil.

Para sa mga rigs upang mapatakbo, ng sampu sa libu-libong ng mga manggagawa ay kailangang transported sa at mula sa mga platform araw-araw, ibinibigay na pagtaas sa modernong malayo sa pampang na serbisyo ng kumpanya.

Dahil sa mabagal na proseso ng transporting ng mga crews sakay ng bangka, karamihan sa mga kumpanya pinili upang sa halip na gamitin ang mga helicopters, lalo na may mga platform na gumagalaw kailanman karagdagang offshore.

Ngayon, sa tuktok 5 offshore serbisyo kumpanya account para sa halos $ 3 bilyon. (Tingnan ang talahanayan sa kanan)

Paglawak

Malayo sa pampang pagbabarena ay ang pinaka masalimuot at mahal na paraan ng access sa reserbang ng langis at gas, lalo na kapag pagdating sa malalim na tubig at ultra-malalim na tubig paggalugad gawain.

Ang tumataas na kumplikado at gastos ng mga naturang pagsusumikap ay humihingi ng malaking kabisera pamumuhunan, mahabang panahon pagtuon sa mas mataas na kahusayan at dumaraming pag-uumasa sa teknolohiya upang mabawasan ang mga uncertainties.

Ang kabanatan ng mga mataas na presyo ng langis paglalagay ng gasolina pagtaas ng paggalugad at produksyon paggastos sa pamamagitan ng mga operator ng industriya ang pushes karagdagang offshore sa kailanman-mas malalim na tubig. Sa pamamagitan ng 2020, offshore langis produksyon ay inaasahang sa account para sa 34% ng pandaigdigang output up mula sa 25% sa 1990.

Wind Power Sa Sea

Isang relatibong kamakailang pag-unlad ay maaaring patunayan upang palawakin ang offshore market ng serbisyo: Wind Turbines. Para sa maraming taon, ang mga wind turbines sa dagat ay paggawa ng mga makabuluhang dami ng koryente para sa isang malaking hanay ng mga bansa sa buong mundo.

Ang isang pag-aaral sa Stanford University natagpuan na ang paglalagay ng mga turbines hangin off sa East Coast ay maaaring matugunan ang buong pangangailangan para sa koryente mula sa Florida sa Maine, nagagawa sa pamamagitan ng madiskarteng matatagpuan hangin sakahan na binubuo ng 144,000, taas turbines ng 270 ft bumubuo ng mga 5 megawatts bawat.

Samantala, tulad sakahan materializing sa isang accelerating rate sa buong mundo, na lumilikha ng isang bagong merkado para sa malayo sa pampang kumpanya na interesado sa pagpapanatili ng mga kaayusan.

Environmental Hamon

Habang ang hinaharap lumitaw ang maliwanag na para sa offshore langis, isang madilim na ulap looms sa ibabaw ng abot-tanaw. Sa Abril 20,2010, Deep British Petroleum Tubig Horizon langis platform sumabog sa Gulf of Mexico, pagpatay ng mga manggagawa 11 at paglikha ng ang pinakamalaking aksidenteng langis marine Spill sa kasaysayan ng industriya ng petrolyo.

Bilang bahagi ng mga resolution ng mga kriminal mga claim na pamahalaan ng US, BP ay sumang-ayon na magbayad ng $ 4.5 bilyong, kabilang $ 1.256 bilyon sa kriminal multa. BP din set up ng $ 20 bilyong pondo upang matugunan ang mga paghahabol, kung saan ang isang milyong ay inihain ng late 2011.

Global Response Network

Isa ng mga kinalabasan ng mga ito kakila-kilabot na sitwasyon para sa mga ng mga pangunahing kumpanya ng langis at iba't-ibang mga pamahalaan upang lumikha ng "Global Tugon Network" na nakatuon sa pagbibigay ng mabilis Spill langis pagpapagaan at containment lalo na sa pamamagitan ng paggamit ng mga booms.

Pinondohan lalo na sa pamamagitan ng mga pangunahing kumpanya ng langis, ang network ay binubuo ng buong mundo na hanay ng mga organisasyon na nakatuon sa containment at pagpapagaan:

Alaska Clean Seas (ACS)

Australian Marine Oil Spill Centre (AMOSC)

Malinis Caribbean & Americas (CCA)

ECRC

Marine Spill Tugon Corporation (MSRC)

Norwegian Clean Seas Association (NOFO)

Oil Spill Tugon Limited (OSRL)

Escort Tugon Ship daluyan ng System (SERVS)

Western Canada Marine Tugon Corporation

Pag-unlad na ito ay lumikha ng mga bagong pagkakataon para sa mga malayo sa pampang kumpanya ng serbisyo, lalo na mga taong pinahahalagahan ang kapaligiran.

Punong niyebe


Dahil sa likas na panganib at gastos sa paglilipat ng sampu sa libu-libong ng mga manggagawa sa at mula sa langis platform araw-araw sa pamamagitan ng mabagal na bangka o magastos helicoptera, mga kumpanya ng langis kailangan ng mas mabilis, mas mahusay, mas mura solusyon.

FAST offshore SERBISYO Market
#kompanyaSmMedLgibakita
1CHC214689201,260,000,000
2Bristow1411186811919,000,000
3Phi16058190446,000,000
4Seacor804430215,000,000
5RLC89500105,000,000
Kabuuan472371179312,945,000,000
FAST mga offshore SERBISYO: offshore magsangkap Bilang
Rehiyonitohulihulihuli
LinggoLinggobuwantaon
Golpo ng Mexico113113114116
Timog Amerika135135138135
Europa / Med / Sea121121120117
West Africa64666371
Middle East134132130120
Asya / Australia144144144154
Kalat sa buong mundo833832832823
Punong niyebe

Ingo Wagner / Reuters


Offshore wind turbines makabuo ng zero-emission napapanatiling enerhiya sa North Sea Germany, paggamit ng isang serbisyo platform na doubles bilang isang transpormer upang magpadala ng koryente sa mainland. Germany at Denmark ay mga lider sa offshore wind industriya.

Punong niyebe
Punong niyebe