Market: Mabilis Ferries

Ang Market: Mabilis Ferries


Pandaigdigang Market Ferry

Ferry London

Pangkalahatang-ideya

Ang ferry market ay nananatiling halos nakatali sa industriya ng airline sa bilang ng mga pasahero dinala taun-taon, halos 2.2 bilyon bawat isa. Ang global na market ng ferry sa 2012 ay tinatantya na nagkakahalaga ng mahigit sa $ 15 bilyong, na may mga pangunahing mga operator na accounting para sa $ 14.2 bilyong.

Average na mga gastos ay maaaring mag-iba nang malawakan, sa Washington Estado Ferries-uulat ng gastos ng $ 10.08 bawat pasahero habang ang pandaigdigang average doubles na sa $ 20.51.

Sa wakas, isang kailanman tumataas na bilang ng mga pasahero ay inuri bilang Walk On - mga pasahero naglalakbay walang mga sasakyan. Sa kasalukuyan, binubuo nila ang halos 30% ng merkado ng mundo.

Ang Global Ferry Fleet

Bilang ng Enero 1, 2012, matulin ay binubuo ng 1,183 vessels ng iba't ibang laki at kakayahan. Ang isang pangunahing pagkakaiba sa kakayahan ay matatagpuan sa kung ang daluyan ang nagdadala ng parehong mga pasahero at sasakyan bilang laban sa mga pasahero lamang, na aming itinalaga bilang Walk On (WO):

Maglakad Sa Tanging Vessels

Ay may posibilidad na mas maliit, maglakbay mas maikling ruta, walang kama at dalhin ang mga walang sasakyan.

Pasahero / Sasakyan Vessels (RoRo Vessels)

Ay may posibilidad na maging mas malaki, paglalakbay ng mas mahabang distansya, madalas magkaroon ng kama at dalhin ang mga kotse, trak at bus.

Pangkalahatan nagsasalita, mas maikli mas mabilis na mga ruta ay lumalaki sa pangangailangan habang ang mas mahabang ruta sa pagtanggi, lalo na sa liwanag ng beses ng transit lambal.

Aging Fleets

Sa Estados Unidos, sa 100 milyong pasahero sa isang taon ferry na matatagpuan sa 38 ibang estado, karamihan commuting upang gumana at likod. Sa maraming mga kaso, maaaring mayroong walang iba pang mga praktikal na paraan upang makakuha ng doon. Sa kasamaang palad, dalawampu't porsyento ng mga ferry sa 40 taon gulang. Ang isa pang limang porsyento sa paglipas ng 60.

Sa buong mundo, ang edad ng pandaigdigang average 23.6 matulin taon, sa North America ikalawang lamang sa Persian Gulf sa mga vessels sa nangangailangan ng kapalit (na maaaring makita sa kanan).

Sa tabi ng takot ng pinaghihiwa-hiwalay ang kalagitnaan ng ruta, ang mga mas lumang mga vessels, tulad ng mga mas lumang Auto, kailangan karagdagang pagpapanatili at madalas nangangailangan ng mahirap kung hindi imposible upang makahanap ng mga bahagi, sa pagmamaneho up ng mga gastos ng operating habang nagmamaneho down na kita.

Transit Times vs polusyon>

Sa halos buong ferry matulin ang mundo sapilitang upang lumipat mula sa mababang asupre gasolina sa diesel dahil sa IMO pagsisikap pigilan ang polusyon, ang pagpipilian para sa mga operator na ngayon ang isa sa pagtataas ng mga pamasahe o pagbabawas ng bilis ng pagbibiyahe sa pamamagitan ng kalahati. Kahit na ang average na bilis ng operating ay lamang 11mph upang magsimula sa, karamihan sa mga kumpanya na pinili upang mabawasan ang mga ito sa pamamagitan ng kalahati (5.5 mph), pagdodoble beses ng transit para sa mga commuters at turista magkamukha.

Ang Mabilis na Segment ng Ferry

Mabilis Ferry

Sa 1,762 high speed ferry sa serbisyo, 1,579 sa kanila dalhin lakad sa mga pasahero lamang. Maglakad sa vessels malamang sa pangunahing magsilbi bilang shuttle service sa mga malalaking lungsod, sa mga ilog, sa baybayin pagpapatakbo minarkahan sa pamamagitan ng mas imprastraktura at para sa sightseeing.

Sa kasamaang palad, Shippax, kapangyarihan sa mundo sa sa lantsa at cruise market, estado na ito ay imposible upang matukoy ang aktwal na dami ng mga pasahero-lamang na mga shuttle, ngunit claim, "Ito ay patas na sabihin na ang mabilis na mga ferry dalhin lubos ng isang makabuluhang bahagi ng ang dami ng pasahero sa shuttle service na kung saan sila ay ginagamit. "

Ang ulat ay nagdadagdag ng, "mabilis ferry una at pinakamagaling perpektong angkop para sa mga pasahero na naglalakbay nang walang kanilang kotse." Idinadagdag din nito na, hindi katulad sa tradisyonal na negosyo barko, helicopter at airline, high speed ferry ay may walang buhay na nawala sa 2010.

FAST Ferry Market: Ang Mataas na Bilis ng Fleet
urivesselsedadBedKotse
Catamarans94516297,75647,613
Hyrdofoils3283044,3730
Hovercrafts30253,4490
Monohulls3001886,6507,043
SES752513,872368
Trimarans352,978595
SWATH2167770
Hindi kilala79219,2970
Kabuuan1,762156459,15255,619
FAST Ferry Market: kahusayan ng gasolina ng Mataas na Bilis
paraanSpdTakipMphFuel (Hr)MPGPax mpg
Monohull ko<25kn1,00014.41520.0995
Monohull II<25kn30018250.72216
<25kn40014300.47187
katamaran> 25kn400281970.1457
> 25kn300391400.2884
> 25kn300341250.2782
> 25kn199301000.3060
Hoberkrap> 35kn18045900.5090
Hydrofoil> 35kn7540401.0075
Urban Bus~ 45mph5040104.00200
Auto~ 45mph2401.526.6753

Paglawak

Habang may mga ilang uri ng mga "high speed" ferry sa merkado, tanging ang segment ng katamaran ay pagpapalawak, pagpunta mula 700 vessels sa 2000 sa 945 sa 2012. Kabuuang kasalukuyang kapasidad sukat na pasahero 213,419 at 11,356 kotse.

Ferry polusyon


Sa halos buong ferry matulin ang mundo sapilitang upang lumipat mula sa mababang asupre gasolina sa diesel dahil sa IMO pagsisikap pigilan ang polusyon, ang problema para sa mga operator ngayon ay upang taasan ang mga pamasahe o kunin ang bilis ng pagbibiyahe sa pamamagitan ng kalahati.

Sa buong mundo Ferry Market 2010
WORLDWIDE FerriesWALK-ON segment
Global port1,500ports1,500
Mga pasahero2,052,073,171Mga pasahero574,580,488
kita15,424,836,479kita4,318,954,214
Global Ferry Market: 2010 Paghahambing Ferry
uriAirlinesFerries
Pax2,518,852,6472,056,062,948
Kotse0251,497,554
Mga trak036,778,316
Bus0705,160
Global Ferry Market: Sa pamamagitan ng Rehiyon
Rehiyonvesselsedad
Baltic20816
North Sea12214
Mediteraneo36722
Hilagang Amerika10530
Timog Amerika1027
Persian Gulf2633
Hapon11015
Timog-Silangang Asya20427
Pasipiko1620
iba1532
total1,18323.6
Global Ferry Market
kompanyaKita (USD)Empleyado
Acciona Transmed603,240,0001,000
Alaska Marine Highways47,700,000
ANEK Lines321,552,0001,800
Atlanticoline3,960,00062
Attica Kompanya325,776,0001,100
Balearia295,680,0001,000
BC Ferries711,744,0004,500
Brittany Ferries488,268,0002,529
Calmar172,788,000366
Kulay ng Linya780,648,0002,600
Comanav Ferry184,800,0001,374
Corsica Ferries331,320,0001,350
Destination Gotland176,088,000
DFDS Group2,059,860,0005,096
Eckero inc Berka310,068,0001,152
Faergen145,596,000650
Finnlines798,864,0002,041
Fjordl507,276,0002,183
Gotland Rederi AB267,300,000415
Interislander116,424,000610
Irish Continental360,756,000322
Minoan Lines255,024,000
Mols Linien88,836,000351
NEL Lines0
P & O Ferries03,426
Polferries52,800,000502
Scandlines806,520,0002,200
Espiritu ng Tasmania178,728,000439
Stena Line1,430,880,0005,757
Tallink1,198,560,0006,866
TT Line196,284,000639
Viking Line665,676,0003,060
Washington State Ferries320,000,000
Kabuuan14,203,016,000
53,390
Global Market Ferry: # Ruta Sa pamamagitan ng Distansya
MaikliMediumMahabatotal
total5832992821,164
Kabuuang GT2,982,9975,092,4185,974,20314,049,618
Avg GT5,11717,03121,18512,070
Kabuuang pax451,716344,494324,5211,120,731
Avg pax7751,1521,151963
Kabuuang Bedn / a134,188179,733313,921
Avg Bedn / a449637270
Kabuuang Mga Kotse78,66485,57097,293261,527
Avg Kotse135286345225
Kabuuang Lanem172,319313,519356,584842,422
Avg Lanem2961,0491,264724
Average na Edad22222122
FAST Ferry Market: Major mga operator ng Mataas na Bilis
OpereytorKotsevessels
Tirrenia1,9965
Acciona Transmediterranea1,3366
Stena Line1,1104
Istanbul Deniz Otobusteri1,0386
Balearia9726
Fred Olsen9524
Hellenic Seaways7304
Conferrys6183
Buquebus6135
Abu Dhabi Mar6063
Condor Ferries6003
FRS Iberia5975
BornholmerFAERGEN5432
FAST Ferry Market: Mataas na Bilis Sa pamamagitan ng Rehiyon
 
RehiyonvesselsKotsePaxbilisedad
Mediteraneo7011,66053,77936.212
Persian Gulf272,10614,36834.98
Baltic181,8008,07534.99
North Sea172,98913,09637.013
Timog Amerika142,22010,55837.812
Timog-Silangang Asya97376,38838.39
Hilagang Amerika89893,89434.56
Pasipiko64183,49535.211
Hapon45591,91035.611
iba22611,31139.011